



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA FEDHA NA MIPANGO
MFUKO WA AKIBA NA MAFAO YA KUSTAAFU GEPF
FOMU YA KUWASILISHA MALALAMIKO KWA NJIA YA MTANDAO



Namba ya Lalamiko

A. MLALAMIKAJI:

1. Maelezo Muhimu

Mke/Mme.....

Jina la Kwanza.....

kazi.....

Taasisi/Mwakilishi wako.....

Anwani.....

Simu.....

Jina la Kati.....

Cheo.....

Jina la Ukoo.....

Barua Pepe.....

Nukushi.....

2. Mteja wa Ndani/Nje

Ndani

Nje

3. Anayelalamika ni

Mlalamikaji Mwenyewe

Ndugu wa Mlalamikaji

Wakala wa Mlalamikaji

Mwajiri wa Mlalamikaji

Kiongozi wa Kazi wa Mlalamikaji

4. Kiwango cha kuudhika mlalamikaji:

Chini

Wastani

Juu sana

B. MAELEZO YA LALAMIKO

1. Huduma iliyolalamikiwa

2. Maelezo kwa Ufupi.....

.....

.....

3. Kasoro inayolalamikiwa.....

4. Mahali tukio lilipotokea.....

5. Tarehe ya tukio.....

6. Je umeshawahi kuwasilisha lalamiko hili kabla?

Ndio

Hapana