



MFUKO WA MAFAO YA KUSTAAFU  
RETIREMENT BENEFITS FUND

GFN 005

# GEPF - RETIREMENT BENEFITS FUND

## MFUKO WA MAFAO YA KUSTAAFU WA GEPF

S.L.P 11492, Dar es Salaam. Simu: 2927668/9, Nukushi 2927672

Anwani pepe: info@gepf.or.tz

Bandika picha  
ndogo hapa

**KADI YA USAJILI WA MWANACHAMA** (*Uchangiaji wa hiari*)

**SEHEMU A: SEHEMU HII IJAZWE NA MWANACHAMA (HERUFI KUBWA)**

1. Namba ya usajili ya mwanachama:<sup>1</sup> .....

2. Jina la ukoo: .....

3. Majina mengine: .....

4. Jinsia:  Mme:  Mke:

5. Tarehe ya kuzaliwa: .....

6. Tarehe ya kujiunga: .....

7. Kiwango cha chini kwa mwezi ambacho mwanachama atachangia:

.....

8. Michango yangu nitaifikisha GEPF kupitia: .....

9. Weka alama ya dole gumba la kulia kwenye sanduku ambalo liko wazi upande wa kulia wa fomu hii.

10. Anwani ya mwanachama:.....

11. Simu: .....

12. Anwani pepe (si lazima): .....

13. Akaunti ya benki ya mwanachama Jina la Benki .....

Namba ya Akaunti .....

14. Sekta atokayo mwanachama mfano (Kilimo, viwanda)n.k.

15. Jina la kikundi au chama (kama kipo) .....

<sup>1</sup> Namba ya usajili itajwe kwenye mawasiliano yoyote kati ya Mfuko wa Mwanachama

16. Majina ya Warithi

Jina

Tarehe ya Kuzaliwa

1. \_\_\_\_\_
2. \_\_\_\_\_
3. \_\_\_\_\_
4. \_\_\_\_\_

\_\_\_\_\_

\_\_\_\_\_

\_\_\_\_\_

\_\_\_\_\_

17. Nathibitisha kwamba kwa kadri ni juavyo, maelezo hayo juu ni sahihi na yananitambulisha mimi na si vinginevyo.

18. Sahihi ya mwanachama: .....

19. Tarehe: .....

**NB.** Tafadhali angalia sehemu 'c' hapo chini kwa mwongozo wa namna ya kujaza hii.

**SEHEMU B: (KWA MATUMIZI YA OFISI TU)**

Hii ni kuthibitisha kwamba .....

Amesajiliwa kama mwanachama wa mfuko kuanzia tarehe .....

Michango yake itapokelewa kwenye Mfuko kupitia .....

.....

Tarehe: .....

.....  
**MKURUGENZI MKUU**

**SEHEMU C: MWONGOZO WA UJAZAJI WA FOMU PAMOJA NA TAARIFA MUHIMU**

1. Kila mwanachama atajaza fomu moja.
2. Fomu hii ijazwe na mtu ambaye yuko tayari kujiunga na kuwa mwanachama wa Mfuko kwa mujibu wa makubaliano.
3. Namba ya uanachama itatolewa na Mfuko kwa mfumo maalum.