

MFUKO WA MAFAO YA KUSTAAFU - GEPF

S.L.P. 11492
DAR ES SALAAM
TANZANIA



Gorofa ya nane/tisa, GEPF house
Simu: 022-2927668/9
Nukushi: 022-2927672

Mkurugenzi Mkuu

MAOMBI YA SEHEMU YA MICHANGO YA MWANACHAMA KUTOKA MFUKO WA MAFAO YA KUSTAAFU - GEPF

- Muhimu:
- Fomu hii lazima iambatane na barua ya maombi.
 - Mwanachama atachukuwa sehemu ya michango yake aliyochangia katika Mfuko na siyo aliyochangiwa na mwajiri wake.
 - Marejesho ya sehemu ya michango ya mwanachama yataanza kulipwa kwa muda usiozidi siku sitini (60) baada ya malipo kufanyika.
 - Mwajiri atahakikisha marejesho yanafanyika kwa wakati.

A. MAELEZO YA MWANACHAMA

1. Jina Kamili: _____
2. Tarehe ya kuzaliwa: _____
3. Tarehe ya kuanza kuchangia Mfuko wa GEPF: _____
4. Tarehe ya kutarajia kustaafu: _____
5. Wizara/Mkoa/Wilaya: _____
6. Idara: _____
7. Anuani ya kazini: _____
8. Kazi yako: _____
9. Namba ya Simu: _____ email: _____
10. Madhumuni: i) Afya ii) Elimu iii) Makazi iv) Mengineyo
11. Ninaomba kiasi cha Tshs.: _____
12. Umewahi kuchukua kiasi cha Tshs.: _____
13. Kiasi kilichosalia kama uliwahi kuchukua sehemu ya michango yako _____
14. Saini ya mwombaji: _____

Mawasiliano yote ya Kiofisi yaandikwe kwa Mkurugenzi Mkuu

B. MAELEZO YA MWAJIRI/MKUU WA IDARA

1. Namba ya Uanachama wa GEPF: _____
2. Mshahara wake kwa mwezi: _____
3. Jumla ya marupurupu: _____
4. Kiasi kinachodaiwa: _____
5. Malipo yote kwa mwezi: _____
6. Ambatanisha “salary slip” ya miezi ya karibuni: _____
7. Mapendekezo ya Mkuu wa Idara: _____
8. Sahihi ya Mkuu wa Idara: _____

C. MAPENDEKEZO NA UDHAMINI WA MWAJIRI

1. Jina la Mwajiri: _____
2. Kufuatana na taarifa zote zilizotolewa katika fomu hii napendekeza/sipendekezi apewe.
3. Nakubali kuwa marejesho ya fao la muda mfupi yataanza kurejeshwa katika Mfuko wa GEPF ndani ya siku sitini (60) tangu tarehe ya hundi ya malipo kwa mfanyakazi wangu.
4. Nakubali Mkurugenzi Mkuu kusitisha kuendelea kutoa fao la muda mfupi kwa wafanyakazi wangu endapo marejesho hayataanza ndani ya siku sitini (60) tokea kutolewa kwa hundi.

Saini ya Mwajiri

Tarehe

Muhuri wa Mwajiri: _____