

MFUKO WA MAFAO YA KUSTAAFU - GEPF



FOMU YA KUCHUKUA AKIBA YA VSRS KUTOKA GEPF

A: IJAZWE NA MWANACHAMA:

Namba ya Usajili GEPF ya Mwanachama	<input type="text"/>	Anuani:
Jina la Ukoo:		Majina Mengine:
Tarehe ya Kuzaliwa:		Namba ya Simu:
Sababu ya kuchukua Akiba / Kujitoa:		Jinsia <input type="text"/> <input type="text"/> Mume Mke
Namba ya Akaunti ya Benki:		Tawi la Benki:
Fedha inayoombwa:	<input type="text"/>	Kiasi kwa maneno:
Tarehe ya maombi		Saini ya Mwanachama:

B .IJAZWE NA AFISA WA GEPF

Afisa aliye pokea Fomu:	Saini:
Ofisi iliko pokelewa Fomu:	Tarehe:
Tarehe ya Kuandaliwa Saini ya Muandaaji:.....	Tarehe ya Fao kupitishwa Saini
Tarehe ya Kuidhinishwa: Saini:.....	Tarehe ya Kulipwa: Saini ya Mlipaji
Hundi No. / EFT/Taslimu	Imetumwa tarehe
Kiasi kilicholipwa: <input type="text"/>	Sababu ya kutolipwa (kama ipo):

- (i) Tafadhali Hakikisha Jina unalotumia kuomba Akiba liwe sawa na la kwenye Akaunti ya Benki
- (ii) Hakikisha kwamba Namba ya Akaunti ya Benki iko Sahihi
- (iii) Mwanachama mwenye Akaunti Benki ya CRDB atawekewa fedha yake moja kwa moja kwenye Akaunti